Ana fitar da masana'antar ƙera ta Youlian zuwa ƙasashe daban-daban. Wadannan su ne wasu hotunan kariyar kwamfuta na tattaunawar abokan hulda na ma'amaloli. Abokan ciniki a cikin Amurka suna lissafin adadi mai yawa. Abokan hulɗar da suka yi aiki tare da mu duk sun yaba mana kuma sun gamsu da ayyukanmu.
Misali, Rogers daga Burtaniya yana buƙatar siyan guda 10,000 na kabad. A al'ada, yana ɗaukar kwanaki 90 don kammala samarwa, amma abokin ciniki ya ce lokacin bayarwa yana da ɗan gajeren lokaci kuma lokacin samarwa na iya zama kwanaki 50 kawai. Babu wani masana'anta da zai iya taimaka masa ya magance wannan matsalar. Daga baya, Rogers ya ga bayanin kamfaninmu a gidan yanar gizon kuma ya tuntube mu don tambayar ko za mu iya taimaka masa ya magance wannan matsalar. Sassan mu daban-daban sun gudanar da taro domin tattaunawa da inganta hadin gwiwa tsakanin sassa daban-daban, inda a karshe aka kammala samar da kayayyaki cikin kwanaki 45. Rogers ya yi matukar godiya da cewa za mu iya samarwa da bayarwa a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma mu ba mu ayyuka da yawa.
Tsarin sabis ɗin mu shine saduwa da duk buƙatun abokan ciniki da magance duk matsaloli ga abokan ciniki. Mun yi imani cewa kawai ta hanyar sanin yadda ake tausayawa, ba da shawarwari ga abokan ciniki, da mafita na ƙira za mu iya ci gaba!