1. Babban albarkatun kasa na akwatin akwatin junction mai hana ruwa sune: SPCC, robobin injiniya na ABS, polycarbonate (PC), PC / ABS, fiber gilashin da aka ƙarfafa polyester, da bakin karfe. Gabaɗaya, ana amfani da bakin ƙarfe ko ƙarfe mai sanyi.
2. Material kauri: A lokacin da zayyana kasa da kasa mai hana ruwa junction kwalaye, bango kauri na ABS da PC kayan kayayyakin ne kullum tsakanin 2.5 da 3.5, gilashin fiber ƙarfafa polyester ne kullum tsakanin 5 da 6.5, da kuma bango kauri na mutu-cast aluminum kayayyakin ne kullum. yawanci tsakanin 2.5 da 2.5. zuwa 6. Ya kamata a tsara kauri na bangon kayan don ɗaukar buƙatun shigarwa na yawancin abubuwan haɗin gwiwa da kayan haɗi. Gabaɗaya, kauri na bakin karfe shine 2.0mm, kuma ana iya daidaita shi gwargwadon halin da ake ciki.
3. Ƙaura mai ƙura, ƙaƙƙarfan danshi, tsatsa-hujja, lalata-hujja, da dai sauransu.
4. Mai hana ruwa sa IP65-IP66
5. Firam ɗin da aka ƙera, mai sauƙin rarrabawa da tarawa, tsari mai ƙarfi da aminci
6. Tsarin gaba ɗaya shine haɗuwa da fari da baki, wanda kuma za'a iya daidaita shi.
7. An bi da farfajiya ta hanyar matakai goma na cire man fetur, cire tsatsa, gyaran fuska, phosphating, tsaftacewa da wucewa, yawan zafin jiki foda da kuma kare muhalli.
8. Yankunan aikace-aikacen: Ana amfani da akwatunan akwatin junction mai hana ruwa. Main aikace-aikace yankunan: petrochemical masana'antu, tashar jiragen ruwa da kuma tashoshi, ikon rarraba, wuta kariya masana'antu, lantarki da lantarki, sadarwa masana'antu, gadoji, tunnels, muhalli kayayyakin da muhalli injiniya, wuri mai faɗi lighting, da dai sauransu
9. An sanye shi da saitin kulle ƙofar, babban aminci, ƙafafu masu ɗaukar nauyi, sauƙi don motsawa
10. Haɗa ƙãre kayayyakin don kaya
11.Double kofa zane da wayoyi tashar jiragen ruwa zane
12. Karɓi OEM da ODM